VIDEO : RAIS MAGUFULI AMUONYA RC MAKONDA NA KUMTAKA ALIPIE KODI MAKONTENA YAKE

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli amewataka viongozi wote nchini kutekeleza majukumu yao kwa kuzingatia sheria sambamba na kuhakikisha wanasimamia ipasavyo matumizi ya rasilimali za umma kwa maslahi ya wananchi.

Mhe. Rais Magufuli ametoa maagizo hayo tarehe 30 Agosti, 2018 katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Chato mkoani Geita, wakati akizungumza na viongozi na wafanyakazi wa wilaya hiyo, ambapo amesisitiza kuwa viongozi wote wajenge utaratibu wa kusoma sheria na kujiepusha kutumiwa kwa maslahi ya watu binafsi.

Huku akitolea mfano wa mgogoro wa makontena yanayodaiwa kuwa na fenicha za shule, na yanayoshikiliwa na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) katika bandari ya Dar es Salaam, Mhe. Rais Magufuli amesema makontena hayo yanapaswa kulipiwa kodi kwa mujibu wa sheria, huku akisisitiza kuwa Waziri wa Fedha na Mipango ndiye mwenye dhamana ya kupokea misaada kwa niaba ya Serikali na sio Mkuu wa Mkoa.

Msikilize hapa chini

5538f14d-1662-4af4-a47e-77956c2278e5-jpeg.851595

eda1e1cf-f1e4-4b09-910e-986ce64aa0a1-jpeg.851596

Related posts

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.