FUMANIZI JIONI HII IRINGA MJINI YAFUNGA BARABARA

DUH!hii ni aibu kubwa pamoja na UKIMWI kushika kasi Iringa na Njombe mume afumaniwa na mke wa mtu jioni kweupe ndani ya hoteli wakila raha.

Tukio hili ambalo limeacha maswali kwa wananchi wa Iringa mjini limetokea Majira ya Saa 11 jioni eneo la miyomboni mjini  baada ya mume wa mtu ambae ni dereva Taxi Kihesa kuaga anakwenda kazini kumbe anakwenda kwa kimada mke wa mtu mfanyakazi wa hoteli Miyomboni kabla ya mke kutonywa na kufika kufumaniwa Dampya.com imeshuhudia ila undani wa tukio hilo ila tunaendelea kufuatilia tembelea jumamosi ama soma gazeti la Risasi kwa undani zaidi

Watanzania UKIMWI unaua acha michepuko Pima ukimwi sasa Furaha yangu ni Kupima VVU wewe furaha yako ipi?

 

Related posts

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.