BENKI YA  KCB TANZANIA IMESHIRIKI ZOEZI LA UCHANGIAJI WA DAMU

Na Mwaandishi Wetu.

Benki ya KCB leo tarehe 12/06/2017 imeshirikiana na mpango wa damu salama imeshiriki zoezi la uchangiaji damu, zoezi hili limeafanyika ikiwa ni siku chache kabla ya maadhimisho ya siku ya wachangiaji damu duniani.

Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Watoto na Wazee Mh. Ummy Mwalimu alihudhuria tukio hilo ambapo amewaasa wananchi kujitokeza kuchangia damu mara kwa mara.

Related posts

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.