ALIKIBA KWENYE TUHUMA NZITO ZA WIZI

Msanii mkonge wa muziki wa Bongo Fleva, Domo Kaya amesema kuwa wasanii wapya kwenye muziki huo wanatakiwa kuwa wabunifu, baada ya msanii Alikiba kutumia kidokezo ‘Yebaba’ ambacho alikuwa alikitumia yeye mwanzo.

Domo Kaya amefunguka hayo kupitia FRIDAY NIGHT LIVE ya EATV, ambapo amesema kuwa Alikiba kutumia neno hilo sio vibaya lakini alitakiwa kuomba ruhusa kwanza kwake.

“Nawasihi wadogo zetu kuwa wabunifu, na kuacha ujanja ujanja maana kutumia kitu hukatazwi lakini uombe kwa muhusika akupe baraka zake”, amesema Domo Kaya.

Hivi karibuni msanii Alikiba ameonesha kutumia msemo huo ‘yebaba’ katika wimbo wake mpya wa ‘Kadogo’ aliouachia mwishoni mwa mwaka uliopita na kuupa umaarufu mkubwa kwa mashabiki wake badala ya ule ambao ulizoeleka wa ‘Yooo’, ambao alikuwa akiutumia hapo kabla.

Kumezuka kasumba miaka ya karibuni hasa kwa wasanii wapya kujipachika a.k.a za wasanii wa zamani mfano Rayvany anajiita Chuma jina ambalo analitumia Chid Benz,Diamond kujiita Simba

Related posts

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.